DTECH 150M IP Super Extender HD Bidiyo 1080P HDMI zuwa RJ45 Extender tare da Mai watsa Taimakon IR zuwa Masu karɓa da yawa.

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da shi sosai a tsarin koyarwa na kwamfuta, nunin multimedia mai inganci, taron bidiyo, kwamfuta, wurin nunin babban ma'anar plasma plasma, gidan wasan kwaikwayo na dijital, nunin, ilimi, kuɗi, binciken kimiyya da sauran fannoni.


  • Sunan samfur:HDMI IP Super Extender 150M
  • Alamar:DTECH
  • Samfura:DT-7043 (QCW)
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    DTECH 150M IP Super Extender HD Bidiyo 1080P HDMI zuwa RJ45 Extender tare da Mai watsa Taimakon IR zuwa Masu karɓa da yawa.

     

    Ⅰ.Bayanin Samfura

    Wannan firikwensin ƙudurin HD ya ƙunshi mai watsawa da mai karɓa.Mai watsawa yana da alhakin siyan sigina da matsawa, mai karɓa yana da alhakin ƙaddamar da siginar da rarraba tashar jiragen ruwa, kuma matsakaicin watsawa a tsakiya shine babban inganci mai daraja 5/6 Twisted biyu.Samfurin yana ƙaddamar da siginar sauti da bidiyo zuwa ƙarshen nesa ta hanyar kebul na cibiyar sadarwa, wanda za'a iya ƙarawa ta hanyar haɗin matakai masu yawa na sauyawa, kuma yana iya gane mai watsawa ɗaya da masu karɓa da yawa.Bayan fadada samfurin, tasirin maido da hoto mai nisa yana bayyana a fili kuma yana da dabi'a, ba tare da annashuwa ba, kuma yana ƙara kariyar walƙiya da aikin tsangwama, kuma yana da halaye na kyakkyawan kwanciyar hankali da bayyananniyar hoto.

    Ⅱ.Sigar samfur

    Sunan samfur HDMI IP Super Extender 150M
    Samfura DT-7043 (QCW)
    Aiki Isar da Bidiyo Audio
    Ƙaddamarwa 1080P@60Hz
    Kunshin Akwatin DTECH
    Garanti Shekara 1

    HDMI IP Super Extender 150M

    HDMI IP Super Extender 150M

    (1) Siginar HDMI tana goyan bayan ƙudurin 1080P @ 60Hz da ƙuduri da yawa a cikin jituwa ta baya;

    (2) Ana amfani da tsarin H.264 don damfara da damfara bidiyo, wanda zai iya inganta saurin watsawa yadda ya kamata da tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na sake kunnawa;

    (3) Samfura tare da ƙungiyar bayanan infrared suna tallafawa aikin dawowar infrared na IR;

    (4) Cascading da faɗakarwa watsa za a iya samu ta hanyar gudun ba da sanda na'urorin kamar switches / Routers, da kuma H.264 kayayyakin za a iya kara da 300 mita ta cascading;

    (5) Taimakawa Cat5e / Cat6e / garkuwa guda ɗaya / maras kyaun murɗaɗɗen murɗaɗɗa don watsa hoto da siginar sauti a ainihin lokacin daga aya zuwa aya kuma daga aya zuwa multipoint;

    (6) Ganewa ta atomatik da daidaita na'urorin nuni daban-daban;

    (7) Ginin tsarin daidaitawa ta atomatik, hoton yana da santsi, tsayayye kuma bayyananne;

    (8) Ginin ESD da'irar kariya ta lantarki don kare amincin tsarin a duk kwatance.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana